MC110CS
Giá bán: 800,000 VNĐ
Thời gian bảo hành: 36 tháng

Thanh toán trực tuyến an toàn với Bảo Kim !


Hướng dẫn thanh toán

 

Những Tính Năng Nổi Bật:

  • Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch chế độ truyền bán song công / song công cho cổng FX
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km

 

MEDIA CONVERTER & MODULE
Standards and Protocols IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x
Basic Function Chế độ chuyển Bán/Song công trên cổng FX
Điều khiển luồng song công(IEEE 802.3)
Điều khiển luồng bán song công(Backpressure)
mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời
Ports Cổng 1 SC/UPC 100M
Cổng 1 RJ45 100M (tự động MDI/MDIX)
Wave Length 1310nm
Network Media 10BASE-T Cáp UTP loại 3,4,5 (lớn nhất 100m)
Cáp STP 100Ω EIA/TIA-568(lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-T Cáp UTP loại 5, 5e (lớn nhất 100m)
Cáp STP EIA/TIA-568 100Ω (lớn nhất 100m)
Network Media 100BASE-FX Cáp quang single-mode
LED Indicators PWR, FDX/Col, Link/Act, SPD
Dimensions (W*D*H) 3.7*2.9*1.1 in. (94.5*73.0*27.0 mm)
Power Supply Cung cấp điện ở bên ngoài
Max Power Consumption 2.5W
Safety & Emission FCC, CE
Environment Nhiệt độ hoạt động : 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Nhiệt độ bảo quản : -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
Độ ẩm hoạt động : 10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm bảo quản : 5%~90% không ngưng tụ

 

 

 

Sản phẩm khác

TR-966D
1,700,000 VNĐ
MC111CS
1,225,000 VNĐ
MC112CS
998,000 VNĐ
MC200CM
1,407,000 VNĐ
MC210CS
1,407,000 VNĐ
MC220L
515,000 VNĐ
TL-MC1400
4,232,000 VNĐ