TL-SL2428
Giá bán: 3,810,000 VNĐ
Thời gian bảo hành: 36 tháng

Thanh toán trực tuyến an toàn với Bảo Kim !


Hướng dẫn thanh toán

 

Những Tính Năng Nổi Bật:

  • 24 cổng tốc độ 10/100Mbps, 4 cổng tốc độ 10/100/1000Mbps và 2 khe cắm Gigabit SFP
  • Tích hợp chiến lượt bảo mật bao gồm 802.1Q VLAN, Port Security và Storm Control giúp bảo vệ mạng LAN của bạn
  • L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa ứng dụng thoại và video
  • Chế độ quản lý trên nền WEB?CLI, SNMP, RMON mang lại tính năng quản lý phong phú

 

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Giao Thức và Tiêu Chuẩn IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z,
IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao Diện 24 10/100Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
4 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
(Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)
2 khe cắm Gigabit SFP
Truyền Thông Mạng 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable
(maximum 100m)
100BASE-FX:MMF,SMF
1000BASE-X: MMF, SMF
Fan Quantity Fanless
Kích Cỡ (W X D X H) 17.3*7.1*1.7 in.(440*180*44 mm)
Tiêu Thụ Điện Năng Maximum: 12.48W (220V/50Hz)
Cấp Nguồn 100~240VAC, 50/60Hz
HIỆU NĂNG
Băng Thông/Backplane 12.8Gbps
Bảng Địa Chỉ Mac 8k
Tốc Độ Chuyển Tiếp Gói Tin 9.5Mpps
TÍNH NĂNG PHẦN MỀM
Chất Lượng Dịch Vụ Hỗ trợ ưu tiên 802.1p CoS/DSCP
Hỗ trợ 4 ưu tiên hàng đợi: SP, WRR, SP+WRR
Port/Flow-based Rate Limiting
Voice VLAN
Tính Năng L2 IGMP Snooping V1/V2/V3
802.3ad LACP(Up to 6 aggregation groups,
containing 4 ports per group)
Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
BPDU Filtering/Guard
TC/Root Protect
Loop back detection
802.3x Flow Control
VLAN Hỗ trợ đến 512 VLAN đồng thời (hơn 4K VLAN ID)
Danh Sách Kiểm Soát Truy Cập Lọc gói tin L2~L4 dựa trên địa chỉ MAC, địa chỉ IP, cổng TCP/UDP nguồn và đích
Bảo Mật SSH v1/v2
SSL v2/v3/TLSv1
Port Security
Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control
Quản Lý Quản lý trên giao diện web GUI và CLI
SNMP v1/v2c/v3, tương thích với MIBs và
MIBs của TP-LINK
RMON (Nhóm 1, 2, 3, 9
Giám sát CPU
Port Mirroring
Time Setting: SNTP
Nâng cấp Firmware : TFTP & Web
System Diagnose: VCT
SYSLOG & Public MIBS
OTHERS
Certification CE, FCC
Package Contents TL-SL2428;
Dây nguồn
Sách hướng dẫn
Đĩa CD
Rackmount Kit;
Chân đế cao su
System Requirements Microsoft® Windows® XP, Vista™ hoặc Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® hoặc Linux.
Environment Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉~104℉)
Nhiệt độ lưu trữ:-40℃~70℃ (-40℉~158℉);
Độ ẩm hoạt động:10%~90% không ngưng tụ
Độ ẩm lưu trữ:5%~90% không ngưng tụ

 

 

Sản phẩm khác

TL-SG2216
3,950,000 VNĐ
TL-SG2424
4,725,000 VNĐ
TL-SL2452
5,670,000 VNĐ
TL-SG2452
13,990,000 VNĐ
TL-SG3210
3,120,000 VNĐ
TL-SG3216
4,580,000 VNĐ
TL-SL3428
5,460,000 VNĐ
TL-SL3452
8,580,000 VNĐ
TL-SG3424
6,050,000 VNĐ
TL-SL5428E
7,410,000 VNĐ